ผู้เขียน หัวข้อ: สูตร โกงเกม เค้าเตอร์ cs 1.6 ( ฉบับ ปรับปรุงใหม่ !!!!! เข้าใจง่าย )  (อ่าน 18967 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastnalon

• Private
  • *
  • จิตพิสัย: 0
**สูตรใช้ได้ตอนเป็นคนเปิดเกม เองนะครับ **

เข้าเกม / กด New game / เลือกด่าน กด start

กดปุ่ม Shift + ~ ( กดปุ่ม Shift พร้อมกับปุ่ม ~ (ปุ่มเปลี่ยนภาษา) )

จะเห็นหน้าต่าง Console แบบในรูปนะครับ

1.พิมพ์ สูตร sv_cheats 1 กด enter   –  เพื่อเปิดให้ใช้สูตรต่าง ๆ ได้

2. เปลี่ยนด่าน พิมพ์ changelevel ตามด้วยชื่อด่าน เช่น changelevel de_dust2
จำเป็นต้องเปลี่ยนเพราะ เป็นการโหลดคำสั่ง cheats

3. อยากใช้สูตรอะไรพิมพ์ตามนี้

impulse 101 = เงินเต็ม 000 ( ใช้ได้ )
sv_friction -10 = ปรับแรงตรึงผิวของพื้น ยิ่งน้อยยิ่งลื่น ปรับติดลบยิ่งลื่น
sv_accelerate = ปรับแรงเร่งในการเริ่มเดิน ยิ่งมากยิ่งออกตัวเร็ว
sv_stopspeeds = เวลาในการเบรคตัว
noclip = เดินทะลุกำแพง ( ทดลองแล้วไม่เห็นผล )
god = ไม่มีวันตาย   ( ทดลองแล้วไม่เห็นผล )
sv_gravity 100 = สูตรกระโดดสูง เปลี่ยนเลข 0 – 2000 ดู ปกติคือ 800  ( ใช้ได้ )
อื่น ๆ จะหามาเพิ่มให้ทีหลังนะครับ ขอขอบคุณข้อมูลจากเว็ป http://www.สูตรเกม.com :45:

ชอบก็กด Like เลยจ้า

sunny

• บุคคลทั่วไป
โหลดไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ Ainogommon

• Master Gunnery Sergeant
  • *
  • จิตพิสัย: 25
  • Just waste my time on internet, game, girl...
    • www.facebook.com/Ainogommon Nong Bai Bai on Facebook
    • gvdtok.gvdtok@gmail.com
โหลดไม่ได้ครับ

มันไม่เกี่ยวกับ โหลดอะไร เลย มันแค่ สูตร ที่ใส่ทาง console เชยๆ :nyancat: